Pakua TanzMED App?

Tendo la ndoa husaidia kushusha sukari

Tendo la ndoa husaidia kupunguza ama kutoa msongo wa mawazo, na kama tunavyojua kuwa msongo wa mawazo huchangia kupandisha sukari kwa mtu mwenye Kisukari na pia hutoa au hupunguza hatari ya kupata shinikizo la damu,kasi ya mapigo ya  moyo wakati wa tendo la inaweza kupunguza hatari ya kupata shinikizo la dawa na kupanda kwa sukari,wataalamu wanasema sio tu kwa mtu mwenye tatizo la kisukari ila hii ni kwa kila mtu,kufanya tendo la ndoa.

Kwa makala zaidi juu ya umuhimu wa tendo la noa kwa watu wenye kisukari temmbelea hapa .

Imesomwa mara 981 Imehaririwa Jumatatu, 04 Machi 2019 10:35
Facebook Google Plus Twitter LinkedIn
Lucy JohnBosco

Mshauri wa lishe,Muelimishaji na mshauri nasaha kwa watu wenye kisukari,na pia anaishi na Kisukari. Kwa sasa Ni mwanafunzi wa Chuo kikuu cha Dar Es Salaam,anafanya masters katika mawasiliano ya umma.

Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona.
No Internet Connection